Hanyoyi don Haɗa Dabbobinku a cikin Bidiyoyin Masu Tasirin YouTube don Haɗin Masu Sauraro
Ko mun yarda ko ba mu yarda ba, duk mun shafe sa'o'i da sa'o'i a cikin ramin zomo na YouTube. Mun shafe sa'o'i da sa'o'i suna tafiya daga "Cats sanye da kayan aikin kwalejoji" zuwa "Karnukan da ke mayar da martani ga ɗan adam" da duk abin da ke tsakanin. Akwai wani abu mai ban sha'awa da ban sha'awa game da kallon bidiyon dabbobi akan YouTube da kallon kananan dabbobi suna yin abubuwan banza akan intanet. Muna jin wannan kwararar hormones na farin ciki nan take. A taƙaice, bidiyo na dabba da dabbobi sun fi kyau.
A matsayin masu amfani da abun ciki, muna son kallon bidiyo na dabbobi da dabbobi sosai. Hankali yana nufin cewa a matsayin masu ƙirƙirar abun ciki, yakamata suyi ƙoƙarin haɗa ƙarin dabbobi a cikin bidiyonmu. Tabbataccen shaida yana nuna bidiyo tare da dabbobi suna yin kyawawan abubuwa masu ban dariya suna samun ƙarin abubuwan so na YouTube da hannun jari na YouTube. Bari mu kalli wasu hanyoyi masu sauƙi waɗanda zaku iya haɗa dabbobi da dabbobi a cikin bidiyon YouTube waɗanda kuke yi.
1) Rike shi a zahiri
Bidiyon da aka fi so da kuma mafi yawan kallo akan YouTube su ne wadanda suke gaskiya. Gwada kuma ci gaba da birgima kamar yadda za ku iya ba tare da shirya dabbobin ku don yin wani abu ba. Manufar ita ce ku kama dabbobin ku a cikin mazauninsu na halitta, suna yin abin da suke so. Yanzu don ƙara damar kama wani abu mai ban sha'awa akan bidiyo, mafi kyawun abin da ya fi dacewa da za ku iya yi shine kawai ci gaba da yin rikodi. Tabbas za ku kama wani abu mai ɗaukaka wanda zai shiga hoto.
2) Sami babban ɗan yatsa na abokantaka
Kuna da bidiyon da dabbobin ku ke da ɗan gajeren bayyanar? Bidiyo na iya kasancewa akan batun gaba ɗaya wanda ba na dabba ba, amma idan dabbar ku ta fito, tabbas za mu iya yin aiki tare da wannan! Duk abin da kuke buƙatar ku yi shine sanya hoton thumbnail na bidiyo wanda ke nuna muhimmin al'amari na bidiyon da dabbar ku. Irin wannan thumbnail tabbas zai jawo hankalin masoyan dabbobi a can. Masu kallon YouTube waɗanda ke son bidiyoyin dabbobi za su danna irin wannan ɗan yatsa. Babban abu game da wannan fasaha shine cewa akwai haɓakawa. Masu kallo waɗanda suka danna bidiyon ku don kallon dabbar ku (kamar yadda thumbnail ya nuna) tabbas za su ci gaba da kallo har sai sun same shi. Wannan na iya yuwuwar haifar da masu kallon YouTube su ba da ƙarin lokaci akan bidiyo kuma.
Kawai ka tabbata ba za ka sa su jira da yawa ba! Ka tuna cewa a kan intanet, akwai abubuwa da yawa da ke ci gaba da neman hankalin masu kallo. Tabbatar cewa biyan kuɗin bai yi latti ba.
3) Yi sharhi akan wasu bidiyoyi tare da dabbobi
Intanet ba titin hanya ɗaya ba ce. Musayar tunani, ra'ayoyi, ra'ayoyi, da sharhi shine abin da ke sa intanet ya zama sararin samaniya mai ɗorewa. Yi amfani da wannan don amfanin ku. Sanya sharhi akan wasu bidiyoyi da abun ciki a can wanda yayi kama da naku. Hakanan kuna iya sauke alamun game da ku kuna da irin waɗannan bidiyoyi a cikin sharhi. Mutane da yawa suna bi ta hanyar sharhin YouTube, kuma wannan na iya haifar da zirga-zirga zuwa bidiyon ku da haɓaka haɗin gwiwa. Dabbobin dabbobi a cikin bidiyon YouTube suna da kyau. Don haka, kasancewa ɓangare na al'ummomi iri ɗaya ta hanyar sharhi na iya zama abin ban mamaki.
4) Kar ka karaya
Koyaushe kallon haɗin kai na bidiyon ku da abubuwan da YouTube ke so da raba hannun jari na YouTube na iya zama ɗan ban sha'awa, musamman lokacin da martani bai kasance abin da kuke tsammani ba. Kar ku karaya! Sanin nasara (da masu biyan kuɗi na YouTube) yana kusa da kusurwa. Ci gaba da kallon wasu bidiyoyi a sarari ɗaya da naku kuma ku lura da kowane sabon yanayin da ƙila ba ku sani ba. Da zarar kun fahimci abin da ke "cikin," yana samun sauƙi don samun tare da shirin!
Kammalawa
Can kuna da shi. Waɗannan su ne manyan shawarwarinmu, gwadawa da gwadawa don haɗa abokan ku masu fusata a cikin bidiyon ku na YouTube. Amma mun ajiye mafi kyawun tukwicinmu na ƙarshe. Gwada fita YTPals, kayan aikin software wanda zai iya taimaka muku haɓaka abubuwan da kuke so a YouTube, hannun jari na YouTube, da masu biyan kuɗi na YouTube da yawa. Bar damuwar ku game da haɓaka haɗin kai a ƙofar kuma gwada saka YTPals.
Hakanan akan YTpals
Ga Yadda YouTube ke Neman Yaƙar Bayanai tare da Kwamitin Binciken Gaskiya
Cutar ta COVID-19 ta mamaye duniya baki ɗaya da guguwar iska. Yana da wuya a yi tunanin halin da ake ciki inda wata cuta guda ɗaya zata iya tura yawan jama'a cikin gida kuma ta haifar da kuɗaɗen kasuwanci don yin rauni a kowane lokaci. Kamar yadda mutane ke ji…
Duk abin da kuke Bukatar Sanin Game da Fassara ta atomatik da Rubutun Bidiyo
A matsayin mai ƙirƙirar abun ciki na YouTube, koyaushe kuna son faɗaɗa tushen mai kallo. Koyaya, menene zai faru idan kuna son tashar ku ta yi kira ga waɗanda ba sa jin yaren Ingilishi? Hakanan, menene kuke yi don sanya ku…
Jagoran ku don Amfani da Katunan YouTube Hanyar Dama
Idan kuna neman hanyoyin da zaku sami ƙarin alƙawari akan bidiyon YouTube ɗinku, muna da ainihin abin da kuke nema! Katunan YouTube kayan aiki ne masu tasiri don tallatar da tashar YouTube da tuƙi…