Dabarun YouTube Masu Mahimmanci Don Nasara Tashar ku
Tun lokacin da aka ƙaddamar da shi a cikin 2005, YouTube ya zama hanyar da aka fi amfani da ita don yawo da bidiyo akan intanet. Kamar na 2020, akwai kewaye Mutane biliyan bilyan 2.1 duniya ta amfani da YouTube. Abin da ya fara a matsayin wurin ajiyar kan layi don bidiyo mai son ya zama dandamali wanda zai iya ba wa mutane ci gaban kwayoyin halitta a hanya mafi kyau. Idan kuna son yin ƙoƙarin da ake buƙata kuma ku yi amfani da dabara mai kyau, ku ma za ku sami fa'ida mai mahimmanci akan dandamali. Wannan labarin zai bincika wasu manyan nasihu da dabarun YouTube waɗanda zasu sanya tashar ku akan hanyar samun nasara.
1. Ƙirƙirar abun ciki mai raɗaɗi
Kuskure na gama gari game da samun nasarar YouTube shine ƙirƙirar abun ciki mai hoto ko bidiyo mai zagaya yanar gizo da sauri ita ce hanya ɗaya tilo. Yadda masu amfani ke amfani da bidiyo sun canza a cikin ƴan shekarun da suka gabata, kuma tsarin ƙirƙirar bidiyon bidiyo ba koyaushe shine mafi kyawun dabarun akan YouTube ba. Ko da yake galibin abubuwan da ake kallo ana kallon su ta wayar hannu, ba wai yana nufin mutane suna neman gajerun bidiyoyi ne kawai don nishaɗi ba. Tun da ba lallai ba ne mutane suna neman nishaɗi a kan tafi, iyakar abin da ke cikin baya yana ƙaruwa. Abubuwan da aka jingina baya suna nufin bidiyoyi masu tsayi waɗanda za su iya zama masu nishadantarwa, ilimantarwa, da ba da labari.
2. Daidaita
Idan kuna son tashar ku ta yi nasara, wani muhimmin sashi na dabarun YouTube ya kamata ya zama daidaito. daidaito babban sashi ne na haɓaka ƙimar bidiyo a cikin algorithm na YouTube. Zai taimaka idan kun yi ƙoƙari ku kasance masu tsayin daka wajen aika bidiyo da tabbatar da cewa kun fito da sabon bidiyo kowane kwana biyu. Wannan yana taimakawa wajen kasancewa masu dacewa akan dandamali. Hakanan ya kamata ku tabbatar da daidaito dangane da tsarin. Ana iya yin hakan ta hanyar haɗa jigo mai maimaitawa ko amfani da mutane ko haruffa iri ɗaya. Masu kallon ku za su san abin da za ku jira daga tashar ku ta amfani da wannan dabarar. A tsawon lokaci, sanannun zai canza zuwa aminci.
3. Ka ƙarfafa masu sauraronka su ɗauki mataki
Duk wanda ya mallaki tashar YouTube ya san mahimmancin ƙarfafa masu kallo don yin sharhi da son bidiyon. Dabarun ku na YouTube ya kamata a yi niyya don gina masu sauraro masu ma'amala maimakon masu sauraro masu tsauri. Wata hanya don ƙarfafa masu kallon ku don ɗaukar mataki ita ce ta katunan YouTube. Katunan YouTube suna zuwa ta hanyar sanarwar da aka riga aka tsara waɗanda za su iya nuna masu kallo zuwa wasu bidiyoyi a tashar ku ko gidan yanar gizon ku. Bayan wannan, ana kuma iya amfani da allon ƙarewa don haɓaka wasu abun ciki.
4. Inganta abun ciki don binciken YouTube
Don tabbatar da nasarar tashar YouTube ta tashar ku, ya kamata ku tabbatar da cewa tashar ku tana samun mafi girman fa'ida. Yayin da ingancin abun ciki da daidaito za su sanya ku a kan madaidaiciyar hanya, yana da mahimmanci don haɓaka abun ciki don haɓaka matsayinsa a ciki. Binciken YouTube. Kuna iya yin haka ta amfani da kalmomi masu mahimmanci a cikin take, ban da ƙirƙira kyakkyawan kwatance da haɗa alamun da suka dace.
5. Yi la'akari da ƙananan lokuta masu kallo
Abubuwan zaɓin masu kallo yakamata su kasance gaba da tsakiya yayin haɓaka dabarun YouTube. Idan kuna son sadar da abubuwan da suka dace ga masu kallo, kuna buƙatar la'akari da ƙananan lokutan masu kallo lokacin da suke neman abun ciki. Wannan ya haɗa da duba dalilin da ke tilasta wa mutane neman wani batu a kan dandamali. Sannan zaku iya tsangwama wannan tsari kuma ku isar da bukatun masu kallo ta hanyar ƙirƙirar abubuwan da suke so.
Kammalawa
Babban makasudin dabarun ku na YouTube yakamata shine gina al'umma na masu kallo masu aminci akan dandamali. Tare da waɗannan shawarwari, zaku saita tashar YouTube akan hanyar samun nasara. Kuna iya ƙara waɗannan dabarun YouTube ta amfani da wasu kayan aiki masu mahimmanci da yawa da ake dasu YTpals. Za ka iya siyan Sa'o'in Kallo na YouTube, wanda zai iya taimakawa farawa tashar ku da inganta matsayin Google da YouTube search. YTpals yana ba da sabis na musamman na YouTube waɗanda ke taimakawa haɓaka tashoshin YouTube. Mun tabbatar da matuƙar gamsuwar abokan cinikinmu ta hanyar samar da cewa isarwa koyaushe ya fi abin da aka umarce shi. Ayyukan YTpals kuma suna zuwa tare da garantin sirri da aminci 100%. Don ƙarin sani game da ayyukanmu, tuntuɓe mu a yau!
Hakanan akan YTpals
Yadda ake Maida Masu Bibiyar ku na YouTube Babban Mai Tallace-tallacen Ku?
YouTube yana ɗaya daga cikin manyan dandamali masu yawo na bidiyo tare da kusan masu amfani da biliyan 2 a kowane wata. Tare da awanni biliyan 1 na bidiyon YouTube ana kallon kullun, shine gidan yanar gizo na biyu da aka fi ziyarta a cikin…
Duk Abinda Kuna Bukatar Sanin Game da Fara Tashar Vlogging
YouTube yana cikin manyan dandamalin zamantakewa a duniya. Ana watsa sa'o'i biliyan na abun ciki akan YouTube kowace rana. Idan kuna shirin fara tashar vlog na YouTube, yanzu shine…
Har yaushe Ya Kamata Bidiyo YouTube ɗinku Su Kasance?
Gano ingantaccen tsawon YouTube don bidiyon ku na iya zama aiki mai ban tsoro. Don fahimtar abin da zai fi dacewa a gare ku, da farko kuna buƙatar fayyace wane mahalicci ne ku kuma wane bayani…